LỚP CAO HỌC QTKD KHÓA 3 - 2011

Chia sẻ - Giao lưu - Học hỏi
 
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng các bạn đến với trang của lớp cao học QTKD khóa 3 2011
Xin vui lòng đọc thông báo và nội quy trước khi đăng bài
Địa chỉ group của lớp http://groups.google.com/group/caohockhoa03 (bạn không thể post đăng bài trực tiếp tại đây). Để gửi bài vào nhóm này bạn gửi email đến caohockhoa03@googlegroups.com
Vừa qua có 1 số a/c nói là group yêu cầu user&pass, thực ra địa chỉ groups.google.com/group/caohockhoa03 là chỉ để xem bình luận,ko post bài trực tiếp được nên trang mới yêu cầu user &pass. Qua tham khảo khóa 2 và phòng SĐH thì ko nên public user&pass của group để tránh bị xóa bài gửi của anh chị. Các anh chị muốn đăng bài thì cứ gửi vào email của group hay ở forum là ok

      
MondayTuesdayWednesdayThursdayFridaySaturdaySunday
 
Fri 01 Dec 2017
 
Sat 02 Dec 2017
 
Sun 03 Dec 2017
 
Mon 04 Dec 2017
 
Tue 05 Dec 2017
 
Wed 06 Dec 2017
 
Thu 07 Dec 2017
 
Fri 08 Dec 2017
 
Sat 09 Dec 2017
 
Sun 10 Dec 2017
 
Mon 11 Dec 2017
 
Tue 12 Dec 2017
 
Wed 13 Dec 2017
 
Thu 14 Dec 2017
 
Fri 15 Dec 2017
 
Sat 16 Dec 2017
 
Sun 17 Dec 2017
 
Mon 18 Dec 2017
 
Tue 19 Dec 2017
 
Wed 20 Dec 2017
 
Thu 21 Dec 2017
 
Fri 22 Dec 2017
 
Sat 23 Dec 2017
 
Sun 24 Dec 2017
 
Mon 25 Dec 2017
 
Tue 26 Dec 2017
 
Wed 27 Dec 2017
 
Thu 28 Dec 2017
 
Fri 29 Dec 2017
 
Sat 30 Dec 2017
 
Sun 31 Dec 2017